Siffa:
Cikakkun Samfura: Kyamara ta IP mai ban mamaki 8MP 4K Super HD
Tare da babban ƙuduri na 8megapixels (3840 x 2160), wannan kyamarar sa ido ta 8MP HD IP tana iya ɗaukar bidiyo a cikin ingancin 3840p HD. Yana da babban ci gaba idan aka kwatanta da 720p HD ko 1080p Full HD. ba za ku taɓa rasa cikakken bayani ɗaya na masoyinka ba. wanda ke ba ka damar ganin dukkan abubuwa a sarari.
Hangen Dare Mai inganci
Tare da hangen nesa sama da ƙafa 100 na dare yana ci gaba da kiyaye dangin ku da ƙarfi bayan faɗuwar rana. Da daddare ko a wurare masu duhu ba tare da tushen hasken waje ba, fitilun infrared na kyamara suna ba da damar kallon dare mai kyau. Ingantattun Kula da Tsaro tare da HDR
Kamarar tsaron ku tana amfani da fasahar HDR (High Dynamic Range) wacce ke aiki don tabbatar da ɗaukar mahimman bayanai, ba tare da la'akari da yanayin haske ba. Ana auna kewayo mai ƙarfi azaman bambanci tsakanin mafi haske da mafi duhun batu na bidiyo. Fasahar HDR tana amfani da wannan bambanci don daidaita hasken hoton ta atomatik, yana haifar da ingantaccen, ingantaccen bidiyon tsaro.
3DNR Ingantaccen Tsari a cikin Yanayin Ƙananan Haske
Kamarar ku tana amfani da fasahar DNR (Digital Noise Reduction) don tace hayaniya daga saitunan ƙananan haske da duk wani hayaniya da motsi ke haifarwa. Ta hanyar kawar da hatsi, kyamarar ku tana ba da mafi tsabta, ingantaccen hoto tare da mafi kyawun haske, kaifi, da ingantaccen gano motsi, haɓaka ƙwarewar HD ku ko da a cikin duhu! Ba wai kawai DNR yana rage amo ba, amma yana rage girman fayil ɗin bidiyo kuma, yana ba ku sararin diski don ajiya.
Aiki 8MP NVR don 24/7 Amintaccen Rikodi, Hanyoyin Dubawa da yawa, Ganewar Motsi Mai Wayo
Idan kuna da kyamarori na IP da yawa ko kuma idan kuna son rikodin 24/7, POE NVR shine mafi kyawun zaɓinku. NVR yana aiki daidai da inganci tare da kyamarorin don sa ido akan kowane lokaci da yin rikodi don tsaron gida & kasuwancin ku da sa ido. Tallafa wa wayoyin hannu, kwamfutocin kwamfutar hannu, da kallon dandamali da yawa. Lokacin da kuka fita waje, ba kwa buƙatar damuwa game da tsaron kadarorinku. Ta amfani da wannan tsarin cctv, zaku iya nesantar kallon bidiyo kai tsaye lokaci guda a kowane lokaci, ko'ina tare da wifi / 4G akan wayoyin hannu / iPad / PC. Duk lokacin da aka gano haɗari, wannan kyamarar sa ido za ta haifar da faɗakarwa ta hanyar aika saƙon i-mel na faɗakarwa da tura sanarwa zuwa na'urarka. Kuna iya ƙirƙirar takamaiman yankuna gano motsi don saka idanu wasu wurare kamar yadda kuke so. Kuna iya daidaita hankalin gano motsi don rage faɗakarwar karya.
Haɗin POE, Baya buƙatar Samar da Wuta, Babu POE da ke buƙatar Amfani da Wutar 12v
A hakikanin wasa da toshe tsaro! Yana da fasalin POE (Power over Ethernet), tare da kebul guda ɗaya da ke haɗa kowane kyamarar IP zuwa NVR don samar da wutar lantarki da bidiyo da watsawa guda ɗaya. Sauƙaƙe wayoyi - tsarin wayoyi ba zai iya zama mafi sauƙi ga masu sha'awar DIY da masu farawa ba
Mai jituwa tare da wasu kamfanoni NVR, Plug&Play tare da XMEYE NVR
Yana goyan bayan haɗawa tare da kamfanoni daban-daban NVR, samfuran ect,, ana iya haɗa shi da masu rikodin bidiyo na ɓangare na uku. Domin ba da cikakken wasa ga fa'idodin aikin kamara, Haɗe da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, Hakanan zaka iya Dubawa a cikin wayarka, ayyukan P2P, kiyaye kanka kowane daƙiƙa don sanin abin da ke faruwa a gidanka. Hanyar haɗi